สาขาวิชาเทคโนโลยีเคมีสิ่งทอ

IMG_7646ผู้ช่วยศาสตราจารย์เสาวณีย์ อารีจงเจริญ
Assist. Prof.
หัวหน้าสาขาวิชาเทคโนโลยีเคมีสิ่งทอ
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
email@rmutp.ac.th
Openดร. ไพรัตน์ ปุญญาเจริญนนท์
Dr. Phairat Punyacharoennon
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
phairat.p@rmutp.ac.th
IMG_6575อาจารย์พิชิตพล เจริญทรัพยานนท์
Mr. Phichitphol Jaroensappayanant
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
phichitphol.j@rmutp.ac.th
IMG_6442อาจารย์จำลอง สาริกานนท์.
Mr. Jamlong Sarikanon
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
jamlong.s@rmutp.ac.th
IMG_7276ดร. กาญจนา ลือพงษ์
Dr.
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
email@rmutp.ac.th
นงนุชดร. นงนุช ศศิธร
Dr. Nongnut Sasitsorn
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
nongnut.s@rmutp.ac.th
IMG_6497ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. รัตนพล มงคลรัตนาสิทธิ์
Assist. Prof. Dr. Rattanaphol Mongkholrattanasit
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
rattanaphol.m@rmutp.ac.th
IMG_7627อาจารย์จิตราวรรณ ไวสาหลง
Miss. Jittrawan Vaisalong
อาจารย์ประจำสาขา
02-665 3555 ต่อ 3019, 3061, 3062
jittrawan.v@rmutp.ac.th